điện hạ khuynh thành truyện chữ full

  • Reads 270,705
  • Votes 7,049
  • Parts 172

Ongoing, First published Dec 23, 2022

Bạn đang xem: điện hạ khuynh thành truyện chữ full

1 new part

Table of contents

  • Chương 1: Cửu hoàng tử năng lượng điện hạ, thỉnh ngài thường xuyên tâm.

    Wed, Dec 28, 2022

  • Chương 2: Ngoan ngoãn, ko cần thiết lên giờ đồng hồ.

    Wed, Dec 28, 2022

  • Chương 3: Đem chân lấp liếm đi

    Wed, Jan 4, 2023

  • Chương 4: Lại nhào vô vào ngực như vậy

    Wed, Jan 4, 2023

  • Chương 5: Ngươi yên phận mang đến ta

    Wed, Jan 4, 2023

  • Chương 6: Điện hạ, lại đây

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 7: Giả dạng mang đến ai xem?

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 8: Tiểu Trường Ức, tớ tiếp tục trở về

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 9: Khóc cho tới chọc người trìu mến

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 10: Không nên rằng ko đau?

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 11: Quả nhiên là yêu thương tinh

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 12: Đương nhiên là bổn tướng tá vất vả lòng

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 13: Bùi ca ca, ngươi là ca ca chất lượng tốt của ta

    Thu, Jan 5, 2023

  • Chương 14: Điện hạ cần được hảo hảo chăm sóc bệnh

    Fri, Jan 6, 2023

  • Chương 15: Ta ko nên kẻ ngốc

    Sat, Jan 7, 2023

  • Chương 16: Điện hạ, đem ăn mặc quần áo cởi

    Sat, Jan 7, 2023

  • Chương 17: Ta trên đây hoàn toàn có thể hùn ngươi cởi

    Sat, Jan 7, 2023

  • Chương 18: Dưới bàn cho tới tột cùng theo với loại chất lượng tốt gì?

    Sat, Jan 7, 2023

  • Chương 19: Muốn tớ cho tới xoa mang đến ngươi sao?

    Mon, Jan 9, 2023

  • Chương 20: Tên ngốc căn nhà ngươi tâm địa thiệt ác độc!

    Mon, Jan 9, 2023

  • Chương 21: Trị hắn tội Khi quân!

    Mon, Jan 9, 2023

  • Chương 22: Không bởi vì thực hiện lão tử sung sướng trước

    Mon, Jan 9, 2023

  • Chương 23: Thực sự với chất lượng tốt như vậy?

    Tue, Jan 10, 2023

  • Chương 24: Bùi ca ca, tớ nhức quá

    Tue, Jan 10, 2023

  • Chương 25: Không được cắn

    Tue, Jan 10, 2023

  • Chương 26: Điện hạ cút đâu vậy?

    Wed, Jan 11, 2023

  • Chương 27: Ngươi mong muốn phần thưởng sao?

    Wed, Jan 11, 2023

  • Chương 28: Ngươi thực sự dạy dỗ mãi ko sửa

    Sat, Dec 24, 2022

  • Chương 29: Ngươi rằng ai quấn đi?

    Sat, Dec 24, 2022

  • Chương 30: bầy bọn họ tối ni mong muốn ngủ chung

    Mon, Dec 26, 2022

  • Chương 31: Trên người của ngươi cũng rét mướt quá

    Tue, Dec 27, 2022

  • Chương 32: Họ Bùi ngươi ko coi ai đi ra gì!

    Tue, Dec 27, 2022

  • Chương 33: Đại nhân cũng vượt mức hung tàn.

    Tue, Dec 27, 2022

  • Chương 34: Bùi Tranh rốt cuộc với nên người hoặc không?

    Wed, Dec 28, 2022

  • Chương 35: Lấy xiềng xích cho tới.

    Wed, Dec 28, 2022

  • Chương 36: Tiểu năng lượng điện hạ nhức nhối cỡ nào

    Wed, Dec 28, 2022

  • Chương 37: Thật nên mang đến hắn viên độc dược

    Thu, Dec 29, 2022

  • Chương 38: Ta hòn đảo đôi mắt coi coi ai hoàn toàn có thể cho tới cứu vãn được ngươi!

    Tue, Jan 3, 2023

  • Chương 39: Đá nhừ xương bánh trà của công chúa năng lượng điện hạ

    Tue, Jan 3, 2023

  • Chương 40: Ủy khuất Cửu hoàng tử đóng góp fake thân thiện phận nữ giới nhi

    Tue, Jan 3, 2023

  • Tue, Jan 3, 2023

  • Chương 42: Ngươi ko kinh hãi hắn tiếp tục bị tiêu diệt ở điểm bại liệt sao

    Wed, Jan 4, 2023

  • Chương 43: Lệnh Cửu hoàng tử cút hòa thân

    Wed, Jan 11, 2023

  • Chương 44: Điện hạ, sao ngươi lại khóc?

    Wed, Jan 11, 2023

  • Chương 45: Lại trên đây, tớ vệ sinh mang đến ngươi

    Wed, Jan 11, 2023

  • Chương 46: Ngươi dám vì thế hắn cầu tình!

    Wed, Jan 11, 2023

  • Chương 47: Ngoan ngoãn nghe câu nói., chớ thực hiện trái ngược câu nói. ta

    Wed, Jan 11, 2023

  • Thu, Jan 12, 2023

  • Fri, Jan 13, 2023

  • Chương 50: Không nghĩ về tiếp tục cút hòa thân

    Sun, Jan 15, 2023

  • Chương 51: Hoàng thượng, thần chỉ mong muốn một người

    Sun, Jan 15, 2023

  • Chương 52: Hắn ngốc tuy nhiên hắn ko vô tâm

    Mon, Jan 16, 2023

  • Chương 53: Ngươi nên hận tớ cho tới chết

    Wed, Jan 18, 2023

  • Chương 54: Chữa ngoài hắn mang đến ta

    Tue, Jan 24, 2023

  • Sun, Jan 29, 2023

  • Chương 56: Thổi ngay lập tức ko đau

    Mon, Jan 30, 2023

  • Mon, Jan 30, 2023

  • Chương 58: Mạng của ngươi tớ đều hoàn toàn có thể bồi thường

    Tue, Jan 31, 2023

  • Chương 59: Ai dám cướp người của ta?

    Tue, Jan 31, 2023

  • Chương 60: Chân trời góc biển lớn tớ muốn làm đem ngươi bắt trở về

    Tue, Jan 31, 2023

  • Wed, Feb 1, 2023

  • Chương 62: Chỉ kinh hãi không tồn tại cơ hội này khôi phục

    Wed, Feb 1, 2023

  • Wed, Feb 1, 2023

  • Chương 64: Nếu tớ kiên trì tiến bộ vô thì sao?

    Wed, Feb 1, 2023

  • Wed, Feb 1, 2023

  • Chương 66: Là tín hiệu trúng độc!

    Wed, Feb 1, 2023

  • Chương 67: Không mong muốn thì thế nào, tớ chỉ việc người

    Thu, Feb 2, 2023

  • Chương 68: Để ngươi giầy vò hắn, bị tiêu diệt ko nên chất lượng tốt rộng lớn sao?

    Thu, Feb 2, 2023

  • Thu, Feb 2, 2023

  • Chương 70: Có lưu giữ tớ không?

    Fri, Feb 3, 2023

  • Fri, Feb 3, 2023

  • Sat, Feb 4, 2023

  • Mon, Feb 6, 2023

  • Mon, Feb 6, 2023

  • Mon, Feb 6, 2023

  • Chương 76: Không thấy Điện hạ

    Mon, Feb 6, 2023

  • Mon, Feb 6, 2023

  • Chương 78: Ngươi dám tấn công ta?

    Tue, Feb 7, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Chương 80: Ngoan một chút

    Tue, Feb 7, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Wed, Feb 8, 2023

  • Wed, Feb 8, 2023

  • Thu, Feb 9, 2023

  • Chương 86: Lần đầu bắt gặp lại!

    Thu, Feb 9, 2023

  • Chương 87: Đến phủ Thừa tướng

    Fri, Feb 10, 2023

    Xem thêm: truyện đã nhiều năm như thế

  • Fri, Feb 10, 2023

  • Chương 89: Ngươi rốt cuộc là ai?

    Fri, Feb 10, 2023

  • Chương 90: Sẽ ăn hắn sao?

    Sun, Feb 12, 2023

  • Chương 91: Dù hắn tiếp tục bị tiêu diệt cũng ko tương quan cho tới ngươi!

    Mon, Feb 13, 2023

  • Chương 92: Cô phái mạnh trái ngược phái mạnh, ở công cộng một phòng

    Mon, Feb 13, 2023

  • Tue, Feb 14, 2023

  • Chương 94: Có mong muốn hoặc không?

    Tue, Feb 14, 2023

  • Chương 95: Bùi đại nhân với nhân tình mới

    Tue, Feb 14, 2023

  • Chương 96: Đại nhân thiệt là lợi hại

    Wed, Feb 15, 2023

  • Chương 97: Cửu hoàng tử Kỳ Trường Ức là....

    Wed, Feb 15, 2023

  • Wed, Feb 15, 2023

  • Chương 99: Vấy không sạch hắn...

    Thu, Feb 16, 2023

  • Chương 100: Đừng khóc được ko...

    Thu, Feb 16, 2023

  • Chương 101: Cởi quần áo (xác nhận thân thiện phận)

    Thu, Feb 16, 2023

  • Chương 102: Sư phụ tiếp tục quay về...

    Thu, Feb 16, 2023

  • Chương 103: Đưa Thẩm Thập Cửu vô cung...

    Thu, Feb 16, 2023

  • Chương 104: Sẽ ko lúc nào tách xa thẳm ngươi...

    Thu, Feb 16, 2023

  • Chương 105: Thần mong muốn kể từ thơm với Nhị công chúa...

    Fri, Feb 17, 2023

  • Chương 106: Người càng khóc, tớ càng đau

    Fri, Feb 17, 2023

  • Chương 107: Lại mượn vật dụng nhi của ngài một chút

    Fri, Feb 17, 2023

  • Chương 108: Các ngươi bên cạnh nhau ngủ?

    Fri, Feb 17, 2023

  • Chương 109: Ngoan một chút

    Sat, Feb 18, 2023

  • Chương 110: Nghĩ mong muốn cái gì? Hử? (ngọt sủng)

    Sat, Feb 18, 2023

  • Mon, Feb trăng tròn, 2023

  • Chương 112: Ta mong muốn... Nhẹ một chút

    Mon, Feb trăng tròn, 2023

  • Tue, Feb 21, 2023

  • Tue, Feb 21, 2023

  • Chương 115: Ngươi vừa vặn rồi thơm cái gì?

    Wed, Feb 22, 2023

  • Chương 116: Triệu tướng tá quân tiếp tục trở lại

    Wed, Feb 22, 2023

  • Wed, Feb 22, 2023

  • Chương 118: Triệu tướng tá quân mọi chỗ lưu tình người a

    Thu, Feb 23, 2023

  • Chương 119: Đại nhân tối ni mong muốn cho tới phủ tướng tá quân

    Thu, Feb 23, 2023

  • Chương 120: Ngươi mới nhất là chính vì sự của ta

    Thu, Feb 23, 2023

  • Chương 121: Ta kêu ngươi, Bùi ca ca

    Thu, Feb 23, 2023

  • Chương 122:Ta đối hắn, thực hung sao

    Fri, Feb 24, 2023

  • Chương 123: Ta ôm ngươi một chiếc

    Fri, Feb 24, 2023

  • Chương 124: Ý tưởng ko an phận

    Mon, Feb 27, 2023

  • Chương 125: Nhào vô vào ngực

    Mon, Feb 27, 2023

  • Chương 126: sành tớ mến ai sao?

    Mon, Feb 27, 2023

  • Chương 127: Hắn là tè tâm can

    Tue, Feb 28, 2023

  • Chương 128: Tiểu vật dụng nhi là Cửu hoàng tử (1)

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 129: Tiểu vật dụng nhi là Cửu hoàng tử (2)

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 130: Thật ngọt ngào

    Wed, Mar 1, 2023

  • Chương 131: Chỉ với ngươi mới nhất hoàn toàn có thể chữa

    Thu, Mar 2, 2023

  • Chương 132: Rời phủ Thừa tướng

    Thu, Mar 2, 2023

  • Chương 133: Trở lại Đế Đô Thành

    Thu, Mar 2, 2023

  • Chương 134: Bùi đại nhân rơi rụng tích

    Fri, Mar 3, 2023

  • Chương 135: Tiểu bạch nhãn langFri, Mar 3, 2023
  • Sat, Mar 4, 2023

  • Mon, Mar 6, 2023

  • Chương 138: Trở về với nước ngoài tộc

    Mon, Mar 6, 2023

  • Chương 139: Tạm biệt, Bùi ca ca

    Mon, Mar 6, 2023

  • Mon, Mar 6, 2023

  • Tue, Mar 7, 2023

  • Chương 142: Bị bắt vô đại lao nước ngoài tộc

    Wed, Mar 8, 2023

  • Chương 143: Cầu ngươi cho tới cứu vãn hắn

    Wed, Mar 8, 2023

  • Chương 144: Những người này, đều xứng đáng chết

    Wed, Mar 8, 2023

  • Chương 145: Ngươi là phái mạnh nhân

    Thu, Mar 9, 2023

  • Chương 146: Tâm can chớ khóc, tớ đối với ngươi càng nhức hơn

    Thu, Mar 9, 2023

  • Chương 147: Gầy khiến cho tớ nhức lòng

    Fri, Mar 10, 2023

  • Chương 148: Tham con kiến Cửu hoàng tử năng lượng điện hạ

    Sat, Mar 11, 2023

  • Mon, Mar 13, 2023

  • Chương 150: Ta ko va vô ngươi

    Tue, Mar 14, 2023

  • Chương 151: Ngươi nên chất lượng tốt với tớ rộng lớn một chút

    Wed, Mar 15, 2023

  • Chương 152: Bùi đại nhân so với ai ai cũng đều ko vừa vặn lòng

    Thu, Mar 16, 2023

  • Chương 153: Trong mơ với tớ hoặc không?

    Tue, Mar 21, 2023

  • Chương 154: Bùi ca ca, ngươi tiếp tục không hề Khi dễ dàng tớ sao?

    Tue, Mar 21, 2023

  • Chương 155: Lại tớ ôm chặt một ít được không?

    Fri, Mar 24, 2023

  • Fri, Mar 24, 2023

  • Chương 157: Cẩn thận một ít tè ngốc tử

    Mon, Mar 27, 2023

  • Chương 158: Chúng tớ nên bên cạnh nhau về nhà

    Mon, Mar 27, 2023

  • Chương 159: Đường ca ca, tớ hoàn toàn có thể ôm ngươi một chiếc không?

    Tue, Mar 28, 2023

  • Chương 160: Tiểu tấm lòng, chớ ko nhằm ý cho tới ta

    Thu, Mar 30, 2023

  • Chương 161: Ta, tớ tiếp tục ngất xỉu cút ( siêu ngọt, coi nó coi nó coi nó )

    Thu, Mar 30, 2023

  • Chương 162: Hắn lợi sợ hãi, hoặc tớ lợi sợ hãi hơn?

    Mon, Apr 3, 2023

  • Chương 163: Cho ngươi, tè tham ô ăn

    Wed, Apr 5, 2023

  • Chương 164: Của tớ, đó là của ngươi

    Fri, Apr 7, 2023

  • Chương 165: Để hắn lăn lộn đi ra trên đây bắt gặp ta

    Tue, Apr 11, 2023

  • Chương 166: Tâm can rằng tớ sai ở điểm này, ngay lập tức sai ở điểm đó

    Fri, Apr 14, 2023

  • Chương 167: Ngươi ko cho tới dụ dỗ tớ sao

    Fri, Apr 21, 2023

  • Chương 168: Thích bảo bảo

    Sun, Jul 9, 2023

  • Chương 169: Tiểu tấm lòng thơm ta

    Thu, Aug 31, 2023

  • Chương 170: Ngươi ko thể bị tiêu diệt ở đoạn này

    Fri, Sep 15, 2023

  • Chương 171: Muốn ôm một cái

    Mon, Sep 18, 2023

  • icon circle-filled

    Xem thêm: truyen xuyen nhanh

    Chương 172: Thật là tự do.

    Mon, Nov 13, 2023

Nguồn: https://wikidich3.com/truyen/dien-ha-khuynh-thanh-X0HkIUbIjg7UjfYq
    Link tác giả: https://www.shubl.com/book/book_detail/100212775
    Văn án:
    Cửu hoàng tử Kỳ Trường Ức thừa kế dung mạo khuôn mẫu phi , một cỗ câu hồn nhiếp phách khuynh trở thành, lại là nhân nhi với chút ngu ngớ ngẩn. Hắn một phía ở vô cung vượt lên trên lâu cho tới thom thóp lo lắng kinh hãi, một phía còn nên bị người trong trái tim coi như vậy thân thiện, tiếp sau đó tận dụng nằm trong tra tấn, tâm tư rực rỡ tinh ranh xảo rốt cuộc tương tự như tro tàn.
    Bùi Tranh là quá tướng tá đương triều, bên dưới một người bên trên vạn người, hắn thủ đoạn sắc bén thực hiện quyết sách tàn bạo, tàn nhẫn tàn ác người xem đều đã biết, lại từ từ nằm trong  Cửu hoàng tử  ko được ân sủng xích lại ngay sát nhau.
    "Điện hạ, vừa vặn mới nhất bên trên triều đình đang được coi ai? Hả?" Bùi Tranh bắt cằm tinh xảo nhược nhược trước đôi mắt.
    Kỳ Trường Ức đau tới nhì đôi mắt đẫm lệ mung lung, "Không, không tồn tại."
    "Thu hồi cỗ dáng vẻ hồ nước linh tinh ranh của ngươi với phó tướng tá bại liệt." Bùi Tranh ngữ khí lương lậu bạc, "Bằng ko tớ làm cho ngươi tâm tâm niệm niệm Triệu tướng tá quân bại liệt bị tiêu diệt trận tụt xuống trường!"
    Hắn nhận định rằng tè ngốc bại liệt tử vĩnh viễn sẽ ảnh hưởng chủ yếu bản thân niết ở trong trái tim bàn tay, lại ko nghĩ về cho tới với cùng một ngày tè ngốc tử tiếp tục thương tâm mong muốn bị tiêu diệt tách ngoài hắn.
    "Bùi ca ca, tớ nên cút, ngươi hẳn tiếp tục hạnh phúc."
    Hai tròng đôi mắt hắn đỏ gay tươi tắn cuồng loạn dò thám kiếm mọi chỗ , lại trước sau ko thu hoạch được gì, "Ta sẽ không còn, tiếp tục không tồn tại ngươi, tớ đời này đều sẽ không còn hạnh phúc, năng lượng điện hạ, tớ nên cút đâu nhằm tìm kiếm được ngươi".

#42hệ